PASSION CLAN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
PASSION CLAN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon

Go down 
Legend_Au
KaMi_Gin
[V]chinese
ClicSiz
pun90
Admin
[Q]ueen
phuongoanh999
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
phuongoanh999
Nâng Cao
Nâng Cao

Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Empty
Bài gửiTiêu đề: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime26/12/2010, 5:07 pm

Yêu cầu sếp Zen lập thêm 1 topic: Nơi nộp đơn xin out clan tạm thời và out clan
Lý do e muốn có topic này vì muốn những mem ko onl đc trong thời gian dài phải nộp đơn ghi rõ thời gian ẩn của mình, những mem ko muốn hoà nhập tiếp cùng clan thì nộp đơn out clan vào đó để loại bỏ danh sách của họ trong clan
Mong rằng ý kiến của e đc mọi người ủng hộ và sếp Zen nhớ duyệt ý kiến của e sớm nha
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime26/12/2010, 11:32 pm

ủng hộ 2 tay 2 chân luôn nè, sếp zen duyệt mau đi nào Mad
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime26/12/2010, 11:55 pm

Chuẩn AE nào có ý kiến cứ post reply thẳng lên đây
Có gì cứ nói thẳng lên đây để mọi người dễ hiểu nhau hơn

Thư kí làm giỏi lắm Razz

[Q]ueen +5 điểm
https://passion.forumvi.com
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime27/12/2010, 12:09 am

Chứ sao... Queen mà Smile) Cool
pun90
Vũ Sư
Vũ Sư
pun90

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime29/12/2010, 3:55 pm

Đây là ý kiến của em:đc. biết là fam mình đã có quỹ thay vì nửa tháng hay 1 tháng off 1 lần ăn uống , ka wai cũng chán .E nghĩ lần off sau anh tổ chức đấu fam các thể loại để ae có dịp trổ tài =))
Giải thưởng : 1-1k5vc or1k2
2-1kvc or 800
3-500vc
Địa điểm thì tại net Mr Nhí để ủng hộ gà nhà Laughing
Ae thấy đc. thì cm để anh Zen duyệt nhá Razz
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime29/12/2010, 5:01 pm

Ý kiến hay đó Pun, mọi người thấy thế nào? Razz
hãy bõ phiếu đi mọi người ^_^ cheers

(lấy số đông làm 9 nha ) Wink
https://passion.forumvi.com
ClicSiz
Thần Thoại
Thần Thoại
ClicSiz

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime29/12/2010, 5:55 pm

Clic Ủng hộ!!! Very Happy Very Happy
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime29/12/2010, 10:28 pm

Chuyện lập quĩ clan đã nằm trong dự định của tập thể lâu rồi, vì clan ta mới thành lập wed nên vẫn chưa ổn định danh sách thành viên. Khi nào ổn định danh sách các mem trong clan lúc đó clan ta sẽ chính thức lập quĩ nhé! Lúc đó sẽ tổ chức event thi đấu thường xuyên vào hàng tháng. Vì vậy mọi người trong clan hãy cho queen biết thông tin của mình để queen kịp update danh sách clan vào trước Tết này nhé . Smile
Cám ơn ý kiến của Pun nhé. sunny
pun90
Vũ Sư
Vũ Sư
pun90

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 3:25 pm

clic ở tây nguyên thì làm sao thu quĩ với đấu đc. ta =))
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 4:48 pm

Sao ko đấu dc, vào đúng rum do clan ta tổ chức là đấu thoải mái, nhưng ko dc sử dụng hack auto ak scratch
[V]chinese
Admin
Admin
[V]chinese

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 8:12 pm

Queen lo xa wó....maj mốt thj đấu mjnh đâu có múa sever TP hay HN gj đâu,mjnh thj đấu Audjtjon Sever: PASSION mò.....đjều đó mọj nguờj cứ yên tâm hok sợ Hack bounce
ClicSiz
Thần Thoại
Thần Thoại
ClicSiz

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 10:01 pm

her.. sáng jiò bình luận về Clic mà Clic k biết..
Yên tâm đi. Clic ghét nhất là hak mà.. Cljc mà hak chẳng khác j làm xấu Clan mình
vậy nên Clan mình đừng lo.chỉ hơi ngại là k biết làm sao thu quỷ của Clic thôi Very Happy Very Happy NGại w0''
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 10:40 pm

Chuyện thu quĩ queen đã biết cách thu như thế nào và sẽ trao thưởng như thế nào cho mấy mem ở xa, mọi người yên tâm vào khả năng làm việc của queen giành cho clan nhé! Bây h chuyện trước tiên là ổn định danh sách clan rồi mới tính tới chuyện lập quĩ. Các thành viên trong clan hãy cho queen biết thông tin của mình để queen kip update danh sách thành viên nhé sunny
ClicSiz
Thần Thoại
Thần Thoại
ClicSiz

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 10:42 pm

Thu ntn vậy Queen? nói Clic biết với để Clic chuẩn bị
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/12/2010, 10:53 pm

Chúng ta sẽ thu quĩ hàng tháng là 10k tức 100vc chuyển khoản wa tài khoản Au của thủ quĩ.
Thủ quĩ sẽ trao giải thưởng cho các mem trong clan bằng cách chuyển khoản vào tài khoản Au của người đoạt giải trong thi đấu.
Và thủ quĩ của clan sẽ là người mà các thành viên trong clan mình tin tưởng ( sẽ là 1 trong số 10 người BQT Clan ).
KaMi_Gin
Nhãy nền
Nhãy nền
KaMi_Gin

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime31/12/2010, 10:48 am

Hix, dạo này Gin bận học wá, time đâu mà luyện để thi đấu nữa, >.<, lục nghề rồi
Legend_Au
Đường Phố
Đường Phố
Legend_Au

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime7/1/2011, 6:16 pm

Very Happy phải bắt chuyện làm wen với thủ quỹ thôi.
trước mắt ủng hộ Queen về 10k, từ từ rồi tính tiếp.
Legend_Au
Đường Phố
Đường Phố
Legend_Au

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime15/1/2011, 12:02 pm

Queen đề nghị mọi người ai chưa có avatar thì up lên để còn biết mặt mũi nha Razz
angel
Siêu Cấp
Siêu Cấp
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime27/6/2011, 12:44 pm

Ung hộ up hình lên avatar cho cả nhà biết mặt cheers
Khóc1005
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư
Khóc1005

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/6/2011, 10:02 am

E thý Clan mjk ýt khy gặp nhau trên 4rum qá.jung a Clic n0y nak " Clan mjk lạnh tank ak" nên e đề nghị ngày ne0 ai kum phải lên để điểm dank.Lập lun 1 mục điểm dank riêng lun jk'.Nếu ai bận qá ngày hum nay k lên đc thỳ ngày mai phải lên điểm dank lyn.Yt nhất 2 ngày phải k0a mặt để đỉm dank( Nhưng cái nì lặp lại yt th0y).Ai vi phạm thỳ xử phạt.K nụp phạt cảnh cáo.Hum đc nữa thỳ đjzz khỏi Clan lun. Question Twisted Evil
[Q]ueen
Admin
Admin
[Q]ueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime30/6/2011, 10:45 pm

Cám ơn ý kiến của em Very Happy . Ngày trước clan mình cũng onl thường xuyên lắm chứ nhưng bây h do công việc có vẻ mọi người trong clan khá bận nên ít comment nhưng vẫn chat với chị và vào forum clan I love you , e muốn clan phát triển mạnh thì có thể phụ BQT tuyển mem và nhớ post kỉ lục đều đều để mọi người biết tài năng của em là đều vinh dự cho clan mình rồi. hi afro
Khóc1005
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư
Khóc1005

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime1/7/2011, 3:20 pm

Dzạ hỳ.Nhưng e vẫn thấy bùn ^^
angel
Siêu Cấp
Siêu Cấp
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime1/7/2011, 10:57 pm

Có gì đâu mà bùn chị, chị cứ coi trang wed của clan là nơi chị chia sẻ niềm vui hằng ngày là dc, có gì thì cứ viết vào phòng khách clan tâm sự hoặc post hình kỉ niệm của mình lên wed bounce để mọi người chia sẻ niềm vui với chị là dc rồi lol!
Khóc1005
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư
Khóc1005

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime3/7/2011, 10:25 am

Very Happy Uk hỳ.Mà Clan mjk hay chơi td mí ák? e bjk hơm?
[V]chinese
Admin
Admin
[V]chinese

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime4/7/2011, 11:10 am

Hello cã nhè.... Basketball SR các Mem..đúng là Las hơj bận vj ích ghé thăm djễn đàn mong các Mem thông cũm nhé.... Rolling Eyes

Nhưng sẽ cóa 1 ngày gần nhất Clan mjnh Off 1 buỗj cho đã nè.. bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon   Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon Icon_minitime

Vào đây đưa ý kiến của mình nha pà kon
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Tự giới thiệu về mình
» Xem Minh hat nhac Song nhe'' :P
» Co ai ranh~ nghe minh karaoke nha